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Kichefuchefu, 
Ugumu wa kufikiria 
Kupoteza fahamu

Dalili za Awali

Dalili za Kati

01Maumivu ya kichwa, 
Maumivu ya kifua na 
Kutojisikia vizuri,

Dalili hatarishi

Udhaifu wa Mwili
Kusikia Kusinzia

DALILI ZA SUMU YA HEWA YA UKAA
 ( CARBON MONOXIDE )

Hewa ya Ukaa “Carbon monoxide (CO)” haina rangi haina harufu na ni gesi hatari .
Uzuri ni kuwa tunaweza kuiepuka kwa asilimia 100 

Kifaa chochote ambacho kinatumia mafuta ya taa, dizeli, petrol, mafuta ghafi au
Matumizi ya Kuni, Mkaa, Makaa ya mawe kina uwezo wa kutengeneza hewa ya ukaa

“carbon monoxide”.

Imetolewa na Mamlaka ya Maabara ya
Mkemia Mkuu wa Serikali

Kituo cha Kitaifa cha Kudhibiti matukio ya
ya Sumu Nchini (NPCC)0800112031

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mamlaka ya Maabara 

ya Mkemia Mkuu wa Serikali

Piga simu Bure


